1.Kvöldmót Sumarsins 2018

1.Kvöldmót Sumarsins 2018
29/06/2018 Jón Egill Jónsson

Kvöldmót UDN 2018

28.júní

Úrslit – allir flokka

 

8.ára og yngri. (2010 og yngri)
Boltakast strákar Lengsta kast sæti
Benedikt Ingi Viðarsson 10,38 1
Atli Fannar Ólafsson 8,68 2
Boltakast stelpur Lengsta kast sæti
Þórgunnur Ríta Gústafsdóttir 11,57 1
Nadía Rós Arnarsdóttir 8,26 2
Málfríður Vilbergsdóttir 4,73 3
Rakel Rós Brynjólfsdóttir 4,53 4
Sara Rós Guðnadóttir 3,5 5
Langstökk strákar Lengsta stökk sæti
Atli Fannar Ólafsson 1,43 1
Langstökk stelpur Lengsta stökk sæti
Þórgunnur Ríta Gústafsdóttir 2,02 1
Nadía Rós Arnarsdóttir 1,85 2
Málfríður Vilbergsdóttir 1,06 3
Sara Rós Guðnadóttir 0,97 4
60m Hlaup Strákar Tími sæti
Benedikt Ingi Viðarsson 15,65 1
Atli Fannar Ólafsson 15,96 2
60m Hlaup Stelpur Tími sæti
Þórgunnur Ríta Gústafsdóttir 13,26 1
Málfríður Vilbergsdóttir 16,27 2
Nadía Rós Arnarsdóttir 17,66 3
9-10 ára (2008-2009)
Skutlukast strákar Lengsta kast sæti
Gísli Samúel Leifsson 14,57 1
Mikael Hall Valdimarsson 10,91 2
Bergjón Paul Jenke 10,06 3
Skutlukast stelpur Lengsta kast sæti
Birgitta Rut Brynjólfsdóttir 9,88 1
Bergrós Vilbergsdóttir 9,69 2
Berglind Bergsdóttir 9,46 3
Alexandra Agla Jónsdóttir 7,52 4
Dagbjört María Karlsdóttir 7,35 5
Ásborg Styrmisdóttir 6,46 6
Langstökk strákar Lengsta stökk sæti
Mikael Hall Valdimarsson 2,56 1
Gísli Samúel Leifsson 2,33 2
Bergjón Paul Jenke 1,95 3
Langstökk stelpur Lengsta stökk sæti
Gróa Margrét Viðarsdóttir 2,78 1
Berglind Bergsdóttir 2,71 2
Ásborg Styrmisdóttir 2,52 3
Bergrós Vilbergsdóttir 2,43 4
Alexandra Agla Jónsdóttir 2,39 5
Dagbjört María Karlsdóttir 2,2 6
60m Hlaup Strákar Tími sæti
Gísli Samúel Leifsson 10,83 1
Gabríel Leó Líndal Guðmundsson 12,03 2
Mikael Hall Valdimarsson 12,79 3
Bergjón Paul Jenke 13,11 4
60m Hlaup Stelpur Tími sæti
Dagbjört María Karlsdóttir 11,14 1
Gróa Margrét Viðarsdóttir 11,28 2
Ásborg Styrmisdóttir 11,55 3
Birgitta Rut Brynjólfsdóttir 12,58 4
Berglind Bergsdóttir 11,59 5
Bergrós Vilbergsdóttir 11,65 6
11-12 ára (2006-2007)
Kúluvarp drengir Lengsta kast sæti
Ísak Logi Brynjólfsson 7,42 1
Ísak Einarsson 6,98 2
Kúluvarp stúlkur Lengsta kast sæti
Katrín Einarsdóttir 7,61 1
Elísa Rún 5,61 2
Jasmín Hall Valdimarsdóttir 5,01 3
Langstökk drengir Lengsta stökk sæti
Ísak Logi Brynjólfsson 3,11 1
Halldór Óli Ólafsson 2,74 2
Langstökk stúlkur Lengsta stökk sæti
Katrín Einarsdóttir 3,97 1
Valdís H. Reynisdóttir 2,98 2
Jasmín Hall Valdimarsdóttir 2,57 3
60m Hlaup drengir Tími sæti
Ísak Einarsson 10,65 1
Halldór Óli Ólafsson 11,9 2
60m Hlaup stúlkur Tími sæti
Katrín Einarsdóttir 9,69 1
Valdís H. Reynisdóttir 10,29 2
Jasmín Hall Valdimarsdóttir 11,28 3
13-14 ára (2004-2005)
Langstökk drengir Lengsta stökk sæti
Ármann Ólafsson 3,02 1
Kúluvarp stúlkur Lengsta kast sæti
Aníta Hanna Kristjánsdóttir 8,34 1
Ragnheiður María Stefánsdóttir 7,61 2
100m Hlaup drengir Tími sæti
Ármann Ólafsson 18,66 1
100m Hlaup stúlkur Tími sæti
Katrín Einarsdóttir 15,46 1
Aníta Hanna Kristjánsdóttir 17,49 2 til 3
Ragnheiður María Stefánsdóttir 17,49 2 til 3
Jasmín Hall Valdimarsdóttir 18,27 4
15-16 ára (2002-2003)
100m Hlaup stúlkur Tími sæti
Védís Kristjánsdóttir 15,92 1
Fullorðnir
Kúluvarp menn Lengsta kast sæti
Jón Egill Jónsson 7,75 1
Steinþór Logi Arnarsson 7,25 2
Kúluvarp konur Lengsta kast sæti
Svala Svavarsdóttir 6,01 1
Fjóla Mikaelsdóttir 5,98 2