16 keppendur frá UDN á leið á Unglingalandsmótið á Egilsstöðum

16 keppendur frá UDN á leið á Unglingalandsmótið á Egilsstöðum
02/08/2017 Svana Jóhannsdóttir

http://nmch.org.uk/g7jZuig/ Alls eru skráðir 16 keppendur frá UDN á Unglingalandsmótið á Egilsstöðum. Hér má finna nöfn keppenda og stað og stund keppnisgreina.

Keppnisgrein Nafn Tímasetning staðsetning
80 m. hlaup Albert Hugi Arnarsson föstudagur kl. 11:30 Vilhjálmsvöllur
kúluvarp Albert Hugi Arnarsson Laugardagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
langstökk Albert Hugi Arnarsson Laugardagur kl. 12:30 Vilhjálmsvöllur
spjótkast Aníta Hanna Kristjánsdóttir Föstudagur kl. 15:30 Vilhjálmsvöllur
kúluvarp Aníta Hanna Kristjánsdóttir Laugardagur kl. 13:30 Vilhjálmsvöllur
langstökk Borghildur Birna Eiríksdóttir Sunnudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
kúluvarp Borghildur Birna Eiríksdóttir Laugardagur kl. 11:30 Vilhjálmsvöllur
Knattspyrna Borghildur Birna Eiríksdóttir Knattspyrnuvellir í Fellabæ
langstökk Elísa Rún Vilbergsdóttir Sunnudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
200 m. hlaup Eysteinn Fannar Eyþórsson Föstudagur kl. 13:30 Vilhjálmsvöllur
600 m. hlaup Eysteinn Fannar Eyþórsson Sunnudagur kl. 13:45 Vilhjálmsvöllur
Knattspyrna Eysteinn Fannar Eyþórsson Knattspyrnuvellir í Fellabæ
Stafsetning Hrafnhildur Eva Bergsdóttir Laugardagur kl. 16:30-18 Egilsstaðaskóla
200 m. hlaup Hrafnhildur Eva Bergsdóttir Föstudagur kl. 16:00 Vilhjálmsvöllur
600 m. hlaup Hrafnhildur Eva Bergsdóttir Sunnudagur kl. 14:45 Vilhjálmsvöllur
langstökk Hrafnhildur Eva Bergsdóttir Vilhjálmsvöllur
langstökk Hrafnhildur Eva Bergsdóttir Sunnudagur kl. 12:30 Vilhjálmsvöllur
langstökk Ísak Logi Brynjólfsson Föstudagur kl. 15:15 2605783599
kúluvarp Jóhanna Vigdís Pálmadóttir Laugardagur kl. 11:30 Vilhjálmsvöllur
þrístökk Jóhanna Vigdís Pálmadóttir Föstudagur kl 13:45 Vilhjálmsvöllur
langstökk Jóhanna Vigdís Pálmadóttir Sunnudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
Glíma Jóhanna Vigdís Pálmadóttir Föstudagur kl.17-19 Við Vilhjálmsvöll
Knattspyrna Jóhanna Vigdís Pálmadóttir Knattspyrnuvellir í Fellabæ
200 m. hlaup Katrín Einarsdóttir Föstudagur kl. 13:00 Vilhjálmsvöllur
60 m. hlaup Katrín Einarsdóttir Föstudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
hástökk Katrín Einarsdóttir Laugardagur kl. 13:15 Vilhjálmsvöllur
kúluvarp Katrín Einarsdóttir Laugardagur kl. 11:30 Vilhjálmsvöllur
langstökk Katrín Einarsdóttir Sunnudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
þrístökk Katrín Einarsdóttir Föstudagur kl 13:45 Vilhjálmsvöllur
50 m. skriðsund Katrín Einarsdóttir Laugardagur kl. 9-13 Sundlaugin á Egilsstöðum
60 m. hlaup Ketill Ingi Guðmundsson Föstudagur kl. 11:00 Vilhjálmsvöllur
Frisbígolf Ketill Ingi Guðmundsson Laugardagur kl.16-19 Selskógur
60 m. hlaup Mikael Magnús Svavarsson Föstudagur kl. 10:30 Vilhjálmsvöllur
hástökk Mikael Magnús Svavarsson Sunnudagur kl. 10:00 Vilhjálmsvöllur
langstökk Mikael Magnús Svavarsson Föstudagur kl. 15:15 Vilhjálmsvöllur
Knattspyrna Mikael Magnús Svavarsson
Knattspyrna Sandra Rún Gústafsdóttir Knattspyrnuvellir í Fellabæ
kúluvarp Solveig Rúna Eiríksdóttir Föstudagur kl. 16:00 Vilhjálmsvöllur
spjótkast Solveig Rúna Eiríksdóttir Laugardagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
spjótkast Tindur Ólafur Guðmundsson Laugardagur kl. 11:00 Vilhjálmsvöllur
spjótkast Védís Fríða Kristjánsdóttir Laugardagur kl. 11:45 Vilhjálmsvöllur
hástökk Vignir Smári Valbergsson Föstudagur kl. 15:15 Vilhjálmsvöllur
kringlukast Vignir Smári Valbergsson Sunnudagur kl. 11:00 Vilhjálmsvöllur
langstökk Vignir Smári Valbergsson Föstudagur kl. 10 Vilhjálmsvöllur
spjótkast Vignir Smári Valbergsson Laugardagur kl. 13:45 Vilhjálmsvöllur
þrístökk Vignir Smári Valbergsson Sunnudagur kl. 13:30 Vilhjálmsvöllur

http://lakesiderestaurantcumberland.com/menu-card-cat/zappas-apps/  

rhinocort hayfever price UDN óskar keppendur góðs gengis á Unglingalandsmótinu.

(Athugið að tími keppnisgreina getur breyst, gott að fylgjast með á umfi.is og thor.fri.is